| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Nhạy cảm | .10,1% |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| độ lệch | ≤1% |
| Bảo hành | 1 năm |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
|---|---|
| độ lệch | ≤1% |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10 VDC |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | -20 °C đến +80 °C (-4 °F đến +178 °F) |
| độ trễ | 0,2% |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Số mô hình | 3200MD |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Ứng dụng | Chung |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
|---|---|
| Chứng nhận an toàn | không có |
| chẩn đoán | Không. |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Máy định vị số | 4 - 20 MA (HART) |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | trái tim |
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| tuân thủ điện áp | 10 VDC |