| Tên sản phẩm | Samson 3353 - khí nén - DIN Điều khiển khí nén Van cầu với bộ định vị van kỹ thuật số Masonelian SVI |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | 3353 - khí nén - DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cầu |
| Phạm vi mô -men xoắn | Lên tới 250 kNm (184000 ft-lb), mô-men xoắn cao hơn theo yêu cầu |
|---|---|
| mawp | Áp suất làm việc tiêu chuẩn 12 barg (174 PSIG) |
| Phương tiện cung ứng | Dụng cụ không khí, nitơ, khí ngọt; khí chua theo yêu cầu |
| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -29°C đến 100°C (-20°F đến 212°F) |
| Phạm vi nhiệt độ tùy chỉnh | -60°C đến 160°C được cung cấp theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Chảy van điều khiển |
|---|---|
| Loại | van bướm |
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F9 |
| Kích thước | DN15 đến DN100 |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
|---|---|
| độ lệch | ≤1% |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
|---|---|
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí đốt |
| Phạm vi tín hiệu | 4 đến 20 Ma |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Độ nhạy | .10,1% |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Tên sản phẩm | Máy định vị điện khí nén Samson 4763 |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Nhạy cảm | <0,1% |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| độ trễ | <0,5% |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |