| Kiểu | 3610JP |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar, tín hiệu khí nén |
| Chứng nhận An toàn | Không |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Tên sản phẩm | Rotork YTC thông minh điện khí nén định vị YT-3300 YT-3350 van điều khiển định vị van định vị với Tr |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK YTC |
| Người mẫu | YT-3300 YT-3350 |
| Ghế ngồi, van chính | CTFE, Vespel SP21 |
| Bonnet, Back-cap, Body | Đồng thau, Inox 303, Inox 316 |
| gắn kết | Gắn trực tiếp trên bộ truyền động tuyến tính (thân) hoặc quay (ISO 5211) |
|---|---|
| Kết nối đầu vào/đầu ra | Các mục ống dẫn hoặc đầu nối tích hợp |
| Xếp hạng bao vây | IP66 / NEMA 4X tối thiểu; Tùy chọn chống cháy nổ có sẵn |
| Tuyến tính | ± 0,5% đến ± 2,0% nhịp |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| Sự định cỡ | Trường có thể điều chỉnh (không, khoảng cách, hành động) |
|---|---|
| Kiểu | Bộ định vị van điện khí nén / khí nén |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196°C đến +450°C |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| Kết nối đầu vào/đầu ra | Các mục ống dẫn hoặc đầu nối tích hợp |
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
|---|---|
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Vật liệu | Nhôm |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| gắn kết | Gắn trực tiếp trên bộ truyền động tuyến tính (thân) hoặc quay (ISO 5211) |
|---|---|
| Cung cấp kết nối không khí | 1/4"NPT (phổ biến) |
| Vật liệu (Nhà ở) | Nhôm, thép không gỉ hoặc gang tráng |
| Cung cấp áp suất không khí | Thông thường là 1,4 đến 7 Bar (20 đến 100 Psig) |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| chẩn đoán | Không có |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Sản phẩm | Định vị điện khí nén |
| Bảo hành | 1 năm |
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
| Đặc điểm | mô-đun |
|---|---|
| Loại van | Van ghế góc |
| Tối thiểu. nhiệt độ (độ C) | -10 |
| Sự thi công | Đồng thau/Đồng/Thép không gỉ |
| Hàng hiệu | Burkert |
| Loại van | Van điều khiển |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Loại | Mới |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Tên sản phẩm | Fishe 3582i định vị khí nén điện |
| Giao thức truyền thông | HART 7 (3730-3/3731-3) |
|---|---|
| chống cháy nổ | 3730=Không; 3731=Có (ATEX/IECEx Ex d) |
| Tín hiệu đầu vào | Hệ thống hai dây 4-20 mA (Tải điện 300 Ω)SAMSON AG |
| Khả năng tương thích | Van điều khiển tuyến tính/quay (NAMUR/VDI/VDE)SAMSON AG |
| Lớp bảo vệ | IP 56/66, NEMA 4 (Vỏ nhôm) |