| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Packing type: cardboard box Dimension: Weight: Approx. Loại bao bì: hộp các tông Kích thướ |
| Khả năng cung cấp | 100 Bộ/Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN400 |
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -196 ° C đến 593 ° C. |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| Áp lực danh nghĩa | PN16/PN25 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -30℃~200℃ |
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN300 |
| Van vật liệu cơ thể | Thép không gỉ |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ + Bảo vệ |
| Sự chính xác | 0,01% toàn thang đo |
|---|---|
| giấy chứng nhận | CE, CSA, FM, ATEX, IECEx, GOST-R |
| phụ kiện tùy chọn | Mô-đun áp suất, cảm biến nhiệt độ, cáp truyền thông, phần mềm PC |
| Nguồn cấp | Pin 9V DC 4 X 1,5V AA hoặc Pin sạc |
| Độ phân giải đầu ra | 0,001 MA |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Cung cấp áp suất không khí | 140 đến 700 KPa |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| Phân loại khoang | JIS C0920 Kiểm tra không thấm nước, NEMA Type 4X,IP66 |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 30°C đến +70°C |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| Số mô hình | DVC6200/ DVC2000/ DVC7k/ 3582i |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 30°C đến +70°C |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
| góc mở | 24 đến 100° |
|---|---|
| Kích thước | 1/4 NPT |
| Điện áp | 24VDC |
| Đánh giá du lịch | 15/7/30 |
| Kích thước thiết bị truyền động | 120/ 175/ 240/ 350/ 355/ 700/ 750 |
| Tên sản phẩm | Azbil AVP300/301/302 Van khí nén thông minh |
|---|---|
| Bộ truyền động áp dụng | Trình điều khiển chuyển động đơn và đôi đơn, bộ truyền động chuyển động quay vòng, tuyến tính |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| Hệ thống thông tin liên lạc | Truyền thông Hart6 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| Đầu vào hiện tại | 4-20 Ma DC (Tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Độ lặp lại | Trong vòng 0,5% fs |
| Lưu lượng đầu ra | ≥ 80 L/phút (ANR) ở mức cung cấp 0,14 MPa; ≥ 200 L/phút ở 0,4 MPa |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh & chất lỏng | -20 ° C đến 80 ° C (khu vực không nguy hiểm) |
| Cân nặng | khoảng. 2,4 kg |