| Trọng lượng định lượng của bảng thể thao | 500kg |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay robot | 2000mm |
| Robot tóm | 3-20kg |
| Tỉ lệ giảm | 1:10, tỷ lệ giảm thay thế |
| Tốc độ chạy | 100-1250mm/s, tốc độ điều chỉnh |
| người máy | GP12 |
|---|---|
| trục | 6 trục |
| Khối hàng | 12kg |
| Với tới | 1440mm |
| BẢO VỆ IP | IP67 |
| Kích thước kết nối | 2 inch |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng xấp xỉ 2,7 kg (6 pounds) |
| Khả năng cung cấp | 100 Bộ/Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | YOKOGAWA |
| Hải cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| Ứng dụng | Tự động trong công nghiệp |
| Kích thước kết nối | 2 inch |
| Kiểu kết nối | Có ren/mặt bích |
| Chế độ điều khiển | Thủ công/Tự động |
| Kích thước kết nối | 2 inch |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng xấp xỉ 2,7 kg (6 pounds) |
| Khả năng cung cấp | 100 Bộ/Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Magnetrol |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Áp suất đầu ra tối đa | 101 psi |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tên sản phẩm | EMERSON Deltav Thiết bị điện Io truyền thống VE400 cho hệ thống Dcs Điều khiển phân tán Thương hiệu |
|---|---|
| Thương hiệu | Emerson Deltav |
| Người mẫu | VE400 |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Phong cách kết thúc | FNPT |
|---|---|
| Tiêu chuẩn và phê duyệt | ASTM A126 Lớp B Body |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | gang |
| Tình trạng | Mới |
| Đăng kí | chọn và đặt, xếp chồng lên nhau, hàn |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| Vật liệu chính | Hợp kim nhôm |
| Vôn | 200-240Vac |