| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
|---|---|
| chẩn đoán | Không. |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Chứng nhận an toàn | không có |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| tên sản phẩm | van điều khiển KOSO 310K với bộ định vị khí nén Fish DVC6200 và bộ truyền động KOSO 6300RC |
|---|---|
| Người mẫu | Van cầu |
| Nhiệt độ của phương tiện | Nhiệt độ cao |
| Sức ép | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55 ° C (-4 đến 122 ° F) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | 3200MD |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | 3200MD |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | AVP100 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Ký hiệu kiểu | Van sặc (điều khiển) |
|---|---|
| Mô hình | CHV - R |
| Phạm vi | Kích thước 2" - 14 |
| Xếp hạng | ASME Lớp 600 - 2500 hoặc API 3000 - 15000 |
| Ưu tiên cho | Van choke tay áo bên ngoài |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | AVP100 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | AVP100 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Van điều khiển Samson 3251 và 3271/3277 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |