| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Số mô hình | 3582i |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |