| Tên sản phẩm | Công tắc hành trình giám sát vị trí quay Westlock sê-ri 2200 và sê-ri 2600 cho van EZ của ngư dân |
|---|---|
| Thương hiệu | 2000 VÀ 2600 |
| Người mẫu | khóa tây |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
|---|---|
| Góc quay | tối thiểu 2,5° tối đa 100° |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Số mô hình | SA/SAR/SAV/SAVR/SAEX |
| Cấu trúc | Van lưu lượng trục |
|---|---|
| Sức mạnh | Điện |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Đường kính danh nghĩa | DN100 - DN500 |
| Vật liệu | Đúc thép không gỉ |
| Cấu trúc | Van lưu lượng trục |
|---|---|
| Sức mạnh | Điện |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Đường kính danh nghĩa | DN100 - DN500 |
| Vật liệu | Đúc thép không gỉ |
| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
|---|---|
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Đánh giá áp suất | Lớp 125 đến 300 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Lớp ANSI | 150 đến 2500 |
| Tên sản phẩm | ROTORK ROMpak Động cơ điện với van điều khiển thương hiệu Trung Quốc van ba chiều |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK |
| Mô hình | Rom rompak |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | thiết bị truyền động |
| phương tiện truyền thông | Khí |
|---|---|
| Kết cấu | Góc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Quyền lực | Thủy lực |
| Ứng dụng | Tổng quan |
| tên sản phẩm | Van khóa Rotork YTC YT-400S Van khóa YT-400D cho van |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ROTORK YTC |
| Mô hình | YT-400 |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Người định vị |
| Tên sản phẩm | Westlock giám sát vị trí quay công tắc giới hạn 2200 series và 2600 series cho van EZ của ngư dân |
|---|---|
| Nhãn hiệu | 2000 VÀ 2600 |
| Người mẫu | Westlock |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Người định vị |
| Chế độ nhiệm vụ | Bật tắt (SQ S2), Điều chế (SQR S4/S5) |
|---|---|
| mô-men xoắn | 50-2.500 Nm đóng mở, điều chế 75-1.200 Nm |
| Xích đu | tiêu chuẩn 75°-105°; Tùy chọn lên tới 135° |
| Thời gian ở 90° | 4-100 giây (SQ), 8-100 giây (SQR) |
| Phạm vi nhiệt độ | -25°C đến +70/60°C |