| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình |
| Phạm vi kích thước | 3/4" đến 8" (20 đến 200 mm) |
| Vật liệu cơ thể | thép carbon; thép không gỉ; chrome-moly |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Niêm phong | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 291 |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Niêm phong | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 0,05% trên mỗi đơn vị Psi |
|---|---|
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 10 đến 95% không ngưng tụ |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58° F đến 185° F (-50° C đến 85° C) |
| Hiệu ứng nhiệt độ | < 0.005% /° F Typical; < 0,005%/° F Điển hình; -40° F To 180° F (< 0.01% / |
| Tên | Masoneilan SVI FF |
| Điều hành | -40° F đến 185° F (-40° C đến 85° C) |
|---|---|
| Tên | Masoneilan SVI FF |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 10 đến 95% không ngưng tụ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 0,05% trên mỗi đơn vị Psi |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Niêm phong | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Niêm phong | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Niêm phong | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Thau |