| Cung cấp điện | Điện mạch, 4- 20 mA |
|---|---|
| Độ trễ | < 0,5% |
| áp lực cung cấp | 1 14 8 bar / 20-115 psi |
| Chất lượng không khí | Acc. Acc. to ISO 8573-1 theo tiêu chuẩn ISO 8573-1 |
| Lớp bảo vệ | IP66. Nema 4x |
| Cung cấp điện | Điện mạch, 4- 20 mA |
|---|---|
| Độ trễ | < 0,5% |
| Supply pressure | 1 4 8 bar / 20-115 psi |
| Chất lượng không khí | Acc. Acc. to ISO 8573-1 theo tiêu chuẩn ISO 8573-1 |
| Lớp bảo vệ | IP66. Nema 4x |
| Giao thức truyền thông | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 PSI |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ + Bảo vệ |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | KOSO |
| ứng dụng | Tổng quát |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp lực cao |
| Quyền lực | Thủy lực |
| Giao thức truyền thông | Hồ sơ |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psig |
| Kiểu lắp | Kiểu lắp |
| Điều khiển vị trí | Điều khiển tiết lưu, Bật / Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Phân loại khu vực | ATEX Nhóm II Khí và Bụi Loại 2, CUTR cho Thiết bị Nhóm II / III Loại 2 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp suất đầu ra tối đa | 150 psi |
| tên sản phẩm | van điều khiển áp suất ngư dân Van cầu HP Van góc HPA với bộ truyền động 667 và bộ định vị kỹ thuật |
|---|---|
| Nhãn hiệu | NGƯỜI CÂU CÁ |
| Mô hình | HP |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ví dụ: h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |