| Kiểu | 3FG15 |
|---|---|
| Khối hàng | 15kg / 33lb |
| Độ phân giải vị trí ngón tay | 0,1mm / 0,004 inch |
| Lực nắm Grip | 10-240N |
| Động cơ | BLDC tích hợp, điện |
| Loại | 3FG15 |
|---|---|
| Khối hàng | 15kg/33lb |
| Độ phân giải vị trí ngón tay | 0,1mm/0,004 inch |
| Lực kẹp | 10-240N |
| Động cơ | BLDC tích hợp, điện |
| Tên sản phẩm | Cánh tay robot công nghiệp cobot Hanwha HCR-3 6 trục với bộ điều khiển cánh tay robot và mặt dây chu |
|---|---|
| Mô hình | HCR-3 |
| Sử dụng | phổ quát |
| Loại | Cánh tay robot |
| Với tới | 0,5-2,5m |
| Cân nặng | 29kg |
|---|---|
| Khối hàng | 10kg |
| Với tới | 1300mm |
| phân loại IP | IP54 |
| Độ lặp lại | ±0,1 mm |