| Loại van | Khí nén |
|---|---|
| Nghị quyết | ≤ 0,25% |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| Tên sản phẩm | Bộ giao tiếp thiết bị Emerson AMS Trex, Trex cho vị trí van |
|---|---|
| Người mẫu | TREX |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55 ° C (-4 đến 122 ° F) |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 3582i |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| chu kỳ nhiệm vụ | Đánh giá liên tục 100% |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
|---|---|
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Góc quay | tối thiểu 2,5° tối đa 100° |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Phiên bản | ANSI |
| Lưu trữ | –20 đến +70 °C |
|---|---|
| Phiên bản | ANSI |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Loại chống cháy nổ | EX ia IIC T5/T6 |
| Phần còn lại | Thép không gỉ sê-ri 300, Nitronic 60 |
| Nhạy cảm | .10,1% |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| độ lệch | ≤1% |
| Bảo hành | 1 năm |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Kiểu | PD DVC6200 SIS |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện, khí nén |
| Kiểu | PD DVC6200 SIS |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện, khí nén |