| Cấu trúc | Van lưu lượng trục |
|---|---|
| Sức mạnh | Điện |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Đường kính danh nghĩa | DN100 - DN500 |
| Vật liệu | Đúc thép không gỉ |
| Torque range | 10 Nm-16,000 Nm (expandable to 675,000 Nm) |
|---|---|
| Communication protocols | Modbus RTU, Profibus DP, HART |
| Operating temperature | -60°C to +200°C |
| Explosion-proof certification | ATEX, IECEx, NEPSI |
| Protection rating | IP68 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
|---|---|
| Sử dụng | Điều khiển áp suất |
| Chứng nhận an toàn | không có |
| Cung cấp điện | Vòng lặp chạy, 4-20ma |
| cung cấp không khí | IP66 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| Rò rỉ chỗ ngồi | 90CV*2.5 |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn: Từ30 ° C đến +70 ° C |
| Nominal diameter | DN50-DN500 |
|---|---|
| Flow characteristics | Linear, equal percentage |
| Upper valve cover type | Standard type, -46°C to 280°C |
| Connection type | Flanged , welded |
| Valve plug shape | Balanced straight-through cylindrical type |
| đường kính lỗ | 7,5mm hoặc 9 mm |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Loại nắp ca-pô | Loại tiêu chuẩn |
| Tín hiệu điều khiển bộ truyền động | 4-20ma, 0-10V, bật/tắt |
| Valve điều khiển | SCSSV/SSV |
| Cấu trúc | Van lưu lượng trục |
|---|---|
| Sức mạnh | Điện |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Đường kính danh nghĩa | DN100 - DN500 |
| Vật liệu | Đúc thép không gỉ |
| Loại nắp ca-pô | Loại tiêu chuẩn |
|---|---|
| Loại xử lý | Vật đúc |
| Áp lực làm việc | 6000PSI |
| Nhạy cảm | ±0,2% FS |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Van bướm đường kính lớn nhãn hiệu Trung Quốc với Bộ truyền động điện Rotork IQ3 và Hộp số IB |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK |
| Mô hình | IQ3 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | thiết bị truyền động |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn: Từ30 ° C đến +70 ° C |
|---|---|
| Tín hiệu điều khiển bộ truyền động | 4-20ma, 0-10V, bật/tắt |
| Loại nắp ca-pô | Loại tiêu chuẩn |
| Kích thước kết nối cuối | 1/2" - 24" |
| Áp lực làm việc | 6000PSI |