| Loại chuyển động | Tuyến tính/Quay |
|---|---|
| Kiểu diễn xuất | Độc thân / Double |
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa (1,4 đến 7 bar) |
| lối vào ống dẫn | G 1/2 hoặc 1/2 NPT hoặc M20x1.5P |
| Cung cấp | hệ thống khí nén |
|---|---|
| Phạm vi áp suất | 0.01-0.8Mpa |
| Sự bảo vệ | chống bụi chống nước |
| Hoạt động | Thoát nước thủ công |
| Hoạt động | Loại quay tuyến tính |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa |
| Tín hiệu | 4 20 mA DC |
| Sự chính xác | Độ chính xác kiểm soát cao |
| Hoạt động | Loại quay tuyến tính |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa |
| Tín hiệu | 4 20 mA DC |
| Sự chính xác | Độ chính xác kiểm soát cao |
| Cung cấp | hệ thống khí nén |
|---|---|
| Phạm vi áp suất | 0.01-0.8Mpa |
| Sự bảo vệ | chống bụi chống nước |
| Hoạt động | Thoát nước thủ công |
| Loại van | Phần van điều khiển |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| brand name | Fisher |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại van | Phần van điều khiển |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| brand name | Fisher |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại van | Phần van điều khiển |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| brand name | Fisher |
| Bảo hành | 1 năm |