| Kiểu | 6211 |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Brass acc. Acc đồng thau. to DIN 50930-6 đến DIN 50930-6 |
| Vật liệu con dấu | NBR, EPDM, FKM |
| Chất liệu ngoài | PPE / PA |
| Điện áp hoạt động | 24 V DC 24/110/230 V / 50 ... 60 Hz |
| Kiểu | 6281 |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Body Brass acc. Đồng thau cơ thể acc. to DIN EN 50930-6, stainless steel DIN |
| Vật liệu con dấu | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu bộ phận van bên trong | Thép không gỉ, Đồng thau, Nhựa (PPS) |
| Điện áp hoạt động | 024 / DC, 024 / UC, 024/50 ... 60 V / Hz, 230 / UC, 230/50 ... 60 V / Hz |
| Kiểu | 3730-0 3730-1 3730-2 3730-3 |
|---|---|
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
| Du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 mA cho màn hình 3,8 mA cho hoạt động |
| Kiểu | 3731-3 |
|---|---|
| Vòng điều khiển | 4 đến 20 mA |
| Van điện từ tùy chọn | Với |
| Chẩn đoán van | Với |
| Chống cháy nổ | Không có chứng nhận Loại bảo vệ "Vỏ bọc chống cháy" |
| Kiểu | 4763 Bộ định vị điện khí nén |
|---|---|
| Biến được kiểm soát (phạm vi hành trình) | 7,5 đến 60 mm, với phần mở rộng cần: 7,5 đến 90 mm |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Kèm theo | Bộ truyền động tuyến tính, tác động đơn lẻ |
| Vòng điều khiển | 4 to 20 mA; 4 đến 20 mA; 0 to 20 mA; 0 đến 20 mA; 1 to 5 mA 1 |
| Kiểu | 4763 Bộ định vị điện khí nén |
|---|---|
| Biến được kiểm soát (phạm vi hành trình) | 7,5 đến 60 mm, với phần mở rộng cần: 7,5 đến 90 mm |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Kèm theo | Bộ truyền động tuyến tính, tác động đơn lẻ |
| Vòng điều khiển | 4 to 20 mA; 4 đến 20 mA; 0 to 20 mA; 0 đến 20 mA; 1 to 5 mA 1 |
| Tên sản phẩm | Van khóa Koso CL-420 Van khóa |
|---|---|
| Thương hiệu | Koso |
| Người mẫu | CL-420 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | van khóa KOSO CL-523H van khóa |
|---|---|
| Thương hiệu | Koso |
| Người mẫu | CL-523H |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | Bộ điều chỉnh áp suất cao dòng KIMRAY CV cho bộ điều chỉnh khí van điều khiển |
|---|---|
| Nhãn hiệu | KIMRAY |
| Mô hình | CV |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | bộ điều chỉnh áp suất cao |
| tên sản phẩm | van điều khiển áp suất ngư dân Van cầu HP Van góc HPA với bộ truyền động 667 và bộ định vị kỹ thuật |
|---|---|
| Nhãn hiệu | NGƯỜI CÂU CÁ |
| Mô hình | HP |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ví dụ: h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |