| Kiểu | Lưu lượng kế xoáy |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Áp lực quá trình | Tối đa. 100 buag/ 1450 psig |
| Đầu ra kỹ thuật số | Xe buýt trường NỀN TẢNG, HART , Profibus-PA |
| Đầu ra tương tự | 4 ~ 20 Ma |
| Cân nặng | 10-20kg |
|---|---|
| Giấy chứng nhận vật chất | 3.1 Vật liệu NACE MR0175/MR0103, PMI; Kiểm tra hàn acc. Đến en iso, asme, norsok |
| An toàn sản phẩm | CE, C-Tick, Eac đánh dấu |
| an toàn chức năng | An toàn chức năng theo IEC 61508, áp dụng trong các ứng dụng liên quan đến an toàn theo IEC 61511 |
| người mẫu | Proline Promass F 200 |
| Test Hole | 4 Holes |
|---|---|
| Mounting | Flanges, Threads, Various Antennae |
| Power Consumption | ≤8W |
| Housing Material | Aluminum, Stainless Steel |
| Power | 0.2-2.2KW |
| Kiểu | Lưu lượng kế xoáy |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Nhiệt độ | Nhiệt độ |
| Bảo vệ xâm nhập | IP 66/67 |
| Áp lực | Tối đa. 100 thanh / 1450 psi |
| Nhiệt độ | -40...+240°C / -40...+465°F |
|---|---|
| Bảo vệ xâm nhập | IP 66/67 |
| Áp lực | Tối đa. 100 thanh / 1450 psi |
| Độ lặp lại | ± 0,1% giá trị đo được |
| Phạm vi đo lường | 4...20 mA (tối đa 20,8 mA) + giao thức HART |
| Tên sản phẩm | Optiswirl 4200 Vortex Flowmeter |
|---|---|
| Trung bình | Chất lỏng, khí, hơi nước |
| áp lực quá trình | Tối đa. 100 buag/ 1450 psig |
| nguyên tắc đo lường | xoáy nước |
| kết nối | Mặt bích và chủ đề |
| Kiểu | Lưu lượng kế xoáy |
|---|---|
| Kết nối | mặt bích |
| Vật liệu | Thép không gỉ, hợp kim niken, thép cacbon |
| Nhiệt độ hoạt động | -330°F đến 800°F (-200°C đến 427°C) |
| Trung bình | Gas, chất lỏng, hơi nước |
| Tên sản phẩm | Optiswirl 4200 Vortex Flowmeter |
|---|---|
| Trung bình | Chất lỏng, khí, hơi nước |
| áp lực quá trình | Tối đa. 100 buag/ 1450 psig |
| nguyên tắc đo lường | xoáy nước |
| kết nối | Mặt bích và chủ đề |
| Medium | Water, Gas, Steam |
|---|---|
| Max. process pressure | PN 100, Class 600, 20K |
| Digital communication | HART, PROFIBUS PA, FOUNDATION Fieldbus |
| Degree of protection | IP66/67 |
| Medium temperature range | Standard: -40 to +260 °C (-40 to +500 °F) |
| Trung bình | Nước, khí, hơi nước |
|---|---|
| Áp suất quá trình tối đa | PN 100, Lớp 600, 20K |
| truyền thông kỹ thuật số | HART, PROFIBUS PA, FOUNDATION Fieldbus |
| Mức độ bảo vệ | IP66/67 |
| Phạm vi nhiệt độ trung bình | Tiêu chuẩn: -40 đến +260 ° C (-40 đến +500 ° F) |