| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Loại | định vị |
| áp lực cung cấp | 150 PSI |
| Kết nối | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |
| Giao thức truyền thông | Hart, tương tự 4-20mA |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 101 psig |
| Vỏ/Vỏ | Nhôm đồng và mạ crôm thấp, ASTM A360 |
|---|---|
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Nguồn điện và tín hiệu đầu vào | Nguồn điện và tín hiệu đầu vào |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 đến 85ºC (-40 đến 185ºF) |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10 VDC |
| Bản chất an toàn | Loại 1, Vùng 0, AEx Ia IIC;Loại I Phân khu 1 Nhóm A,B,C,D |
| Sản phẩm | định vị |
| Loại | Máy định vị số |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
|---|---|
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Loại | Máy định vị số |
| Phân loại khu vực | Về bản chất an toàn, không gây kích ứng cho CSA và FM |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
|---|---|
| Nhạy cảm | Sự thay đổi 10% trong cung |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Số mô hình | dvc6200f |
| điều kiện hoạt động | Khí: T6 Bụi: T82 |
| Phương tiện truyền thông | Không khí |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
| điều kiện hoạt động | Khí: T6 Bụi: T82 |
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Đồng, Đồng thau, Hợp kim nhôm đồng thấp |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Thép |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Tên sản phẩm | Van cắm quay DVGW MN và DIN phiên bản DN 25 đến DN 200 kích thước van không có lớp lót |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | DVGW MN - khí nén - DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cắm quay |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| áp lực cung cấp | 20 - 100 Psi (1,4 - 7 thanh) |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Tín hiệu - Cung cấp | Tín hiệu điều khiển 4-20 MA/Không cần nguồn điện bên ngoài |