| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Thép |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Loại kết nối | Với ách |
|---|---|
| Du lịch | 15 hoặc 30 mm |
| Hạn chế đi lại | Từ 10 đến 100% chuyến đi được xếp hạng |
| Vật chất | Thép |
| Ghi đè thủ công | Cờ lê lục giác 4 mm |
| Kiểu | MG10 |
|---|---|
| Khối hàng | 10kg / 20.046lb |
| Lực kéo | 300N |
| Độ phân giải từ tính | 10 bước |
| Động cơ | BLDC tích hợp, điện |