| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Van giảm áp |
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng Nhôm: 3,5 kg (7,7 lbs) Thép không gỉ: 8,6 kg (19 |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Singapore |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 3582i |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| chu kỳ nhiệm vụ | Đánh giá liên tục 100% |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD |
|---|---|
| Độ phân giải nhiệt độ | 0,05 ° C. |
| Giao diện giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -40°C đến +85°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (tùy chọn) |
| Độ lặp lại | .50,5% |
| Bảo vệ bao vây | IP66 / NEMA 4x |
| Tiêu thụ không khí | Thiết kế tiêu thụ thấp |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1.4 - 7 bar (20 - 100 psi) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Bảo vệ bao vây | IP66 / NEMA 4x |
| Độ lặp lại | .50,5% |
| Tập tin đính kèm | Gắn ống hoặc tường |
|---|---|
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống |
| Nhiệt độ môi trường | -40 góc + 60 ° C |
| Vật chất | Thép |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8 kg |
| Phong cách kết thúc | FNPT |
|---|---|
| Tiêu chuẩn và phê duyệt | ASTM A126 Lớp B Body |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | gang |
| Tình trạng | Mới |
| Cung cấp | hệ thống khí nén |
|---|---|
| Phạm vi áp suất | 0.01-0.8Mpa |
| Sự bảo vệ | chống bụi chống nước |
| Hoạt động | Thoát nước thủ công |
| Sự chính xác | điều khiển chính xác cao |
| Cung cấp | hệ thống khí nén |
|---|---|
| Phạm vi áp suất | 0.01-0.8Mpa |
| Sự bảo vệ | chống bụi chống nước |
| Hoạt động | Thoát nước thủ công |
| Sự chính xác | điều khiển chính xác cao |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Thép |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |