| Loại | Fanuc SR-3iA |
|---|---|
| Max. Tối đa. payload at wrist tải trọng ở cổ tay | 3kg |
| Phạm vi chuyển động (X, Y) | 400mm, 800mm |
| Đột quỵ (Z) | 200mm |
| Độ lặp lại | 0,01mm |
| Loại | KUKA KR 120 R3200 PA |
|---|---|
| Tải trọng định mức | 120Kg |
| Với tới | 3195mm |
| Độ lặp lại | 0,06mm |
| Aixs | 5 |
| Loại | IRB2600-20/1,65 |
|---|---|
| Với tới | 1650mm |
| Khối hàng | 20kg |
| cơ sở robot | 676 x 511MM |
| Chiều cao | 1382mm |
| Loại | IRB120 |
|---|---|
| Với tới | 580mm |
| Khối hàng | 3kg |
| tải trọng | 0,3kg |
| Chiều cao | 700mm |
| Loại | IRB2600-20/1,65 |
|---|---|
| Với tới | 1650mm |
| Khối hàng | 20kg |
| cơ sở robot | 676 x 511MM |
| Chiều cao | 1382mm |
| Loại | IRB6700-150/3.2 |
|---|---|
| Với tới | 3200mm |
| Khối hàng | 150kg |
| Trung tâm của lực hấp dẫn | 300kg |
| mô-men xoắn cổ tay | 1135Nm |
| Loại | IRB1200-7/0,7 |
|---|---|
| Với tới | 700mm |
| Khối hàng | 7kg |
| tải trọng | 0,3kg |
| Chiều cao | 869 triệu |
| Loại | MOTOMAN GP12 |
|---|---|
| Khối hàng | 12kg |
| Tầm với ngang | 1440mm |
| Phạm vi theo chiều dọc | 2511mm |
| Máy điều khiển | YRC1000 |
| Loại | IRB1600-10/1,45 |
|---|---|
| Với tới | 1450mm |
| Khối hàng | 10kg |
| tải trọng | 20,5kg |
| Chiều cao | 1294MM |
| Loại | FD-B6L |
|---|---|
| Khối hàng | 6kg |
| Với tới | 2008mm |
| Độ lặp lại | 0,08mm |
| Khả năng lái xe | 4832W |