| Loại | GP35L |
|---|---|
| Khối hàng | 35kg |
| Tầm với ngang | 2538mm |
| Phạm vi theo chiều dọc | 4449mm |
| Máy điều khiển | YRC1000 |
| Loại | MOTOMAN GP8 |
|---|---|
| Khối hàng | 8kg |
| Tầm với ngang | 727mm |
| Phạm vi theo chiều dọc | 1312mm |
| Máy điều khiển | YRC1000 |
| Loại | KUKA KR 70 R2100 |
|---|---|
| Khối hàng | 85kg |
| Với tới | 2101mm |
| Độ lặp lại | 0,05mm |
| Tải trọng định mức | 70kg |
| Loại | IRB6700-200/2.6 |
|---|---|
| Với tới | 2600mm |
| Khối hàng | 200kg |
| Trung tâm của lực hấp dẫn | 300kg |
| mô-men xoắn cổ tay | 981Nm |
| Loại | KUKA KR 180 R3200 PA |
|---|---|
| Tải trọng định mức | 180kg |
| Với tới | 3195mm |
| Độ lặp lại | 0,06mm |
| Aixs | 5 |
| Loại | Fanuc SR-3iA |
|---|---|
| Max. Tối đa. payload at wrist tải trọng ở cổ tay | 3kg |
| Phạm vi chuyển động (X, Y) | 400mm, 800mm |
| Đột quỵ (Z) | 200mm |
| Độ lặp lại | 0,01mm |
| Loại | Fanuc M-10iD/12 |
|---|---|
| Khối hàng | 12kg |
| Với tới | 1441mm |
| Độ lặp lại | 0,02mm |
| Trọng lượng | 145kg |
| Loại | IRB2600-20/1,65 |
|---|---|
| Với tới | 1650mm |
| Khối hàng | 20kg |
| cơ sở robot | 676 x 511MM |
| Chiều cao | 1382mm |
| Tên sản phẩm | Robot cộng tác nhanh và chính xác UR 16e với Máy thao tác tải trọng 16KG Là Robot Cobot Cho Việc đón |
|---|---|
| Với tới | 900mm |
| Khối hàng | 16kg |
| Trọng lượng | 33,1kg |
| Loại | UR 16e |
| Loại | MOTOMAN GP50 |
|---|---|
| Khối hàng | 50kg |
| Tầm với ngang | 2061mm |
| Phạm vi theo chiều dọc | 3578mm |
| Máy điều khiển | YRC1000 |