| Tên sản phẩm | SMC Electro-Valve Paceer IP8000 |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55°C (-4 đến 122°F) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 2,9 lbs (1330 gam) |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 4,5Kg / bộ |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Singapore |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
|---|---|
| chẩn đoán | Không. |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Chứng nhận an toàn | không có |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Công trình có sẵn | điều chỉnh áp suất độc lập |
| Đăng ký áp suất | Nội bộ |
| Trọng lượng trung bình | 1 Bảng Anh / 0,5 kg |
| đặc trưng | gọn nhẹ |
| Tên sản phẩm | Fishsr 3582i |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Phương thức giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Cân nặng | 3,5kg |
| Nguồn cấp | 4V DC, 120V AC hoặc 240V AC |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Màn hình hiển thị | Màn hình hiển thị LCD, có thể hiển thị vị trí hiện tại, trạng thái nguồn và các thông tin khác |
| Màn hình hiển thị | Màn hình hiển thị LCD, có thể hiển thị vị trí hiện tại, trạng thái nguồn và các thông tin khác |
|---|---|
| nhiệt độ môi trường | -20℃ ~ +70℃ |
| Mô-men xoắn đầu ra tối đa | 600 Nm |
| Phương pháp cài đặt | Lắp đặt giá đỡ hoặc mặt bích |
| Nguồn cấp | 4V DC, 120V AC hoặc 240V AC |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Mô-men xoắn đầu ra tối đa | 600 Nm |
| Áp lực đánh giá | Tối đa 10 thanh |
| Màn hình hiển thị | Màn hình hiển thị LCD, có thể hiển thị vị trí hiện tại, trạng thái nguồn và các thông tin khác |
| Nguồn cấp | 4V DC, 120V AC hoặc 240V AC |
| Phương thức giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Thời gian hành động | 0,3-30 giây |
| Màn hình hiển thị | Màn hình hiển thị LCD, có thể hiển thị vị trí hiện tại, trạng thái nguồn và các thông tin khác |
| Phương pháp cài đặt | Lắp đặt giá đỡ hoặc mặt bích |
| Mô-men xoắn đầu ra tối đa | 600 Nm |