| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Packing type: cardboard box Dimension: Weight: Approx. Loại bao bì: hộp các tông Kích thướ |
| Khả năng cung cấp | 100 Bộ/Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Temperature | ≤0.15 %/10 K |
|---|---|
| Model Number | 3730-3 Samson Valve Positioner |
| Media | Gas |
| Sensitivity | ≤0.1 % |
| Hysteresis | ≤0.3 % |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 40 V, Giới hạn dòng điện bên trong xấp xỉ. 40 mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| Số mô hình | 3730-5 |
| độ trễ | ≤0,3% |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
|---|---|
| Thiết kế cơ thể | Mẫu ngắn |
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
| Tệp đính kèm | Ống hoặc gắn tường |
| phương tiện điều hành | Không khí/Khí/Lỏng |
| Mô hình | NXR / PFA |
|---|---|
| Ứng dụng | Tiêm hóa chất |
| Lớp áp lực | PN, ASME |
| Loại kết nối quy trình | Mặt bích |
| Loại ghế / con dấu | Bóng lót |
| Nhãn hiệu | Neotecha |
|---|---|
| Mô hình | NeoSeal |
| Lớp áp lực | PN |
| Vật chất | Sắt dễ uốn |
| Nhiệt độ hoạt động | Dưới 200 C |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | 67CFR |
| áp lực cung cấp | 0,3 đến 10,0 thanh |
| Tiêu thụ không khí ở trạng thái ổn định | 0,38 đến 1,3 m3/giờ |
| Cân nặng | Nhôm: 3,5 kg;Thép không gỉ: 8,6 kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Ứng dụng | tất cả các thiết bị truyền động khí nén |
| tỷ lệ hạn chế | có thể điều chỉnh |
| Chống rung | Theo EN 837-1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Ứng dụng | tất cả các thiết bị truyền động khí nén |
| tỷ lệ hạn chế | có thể điều chỉnh |
| Chống rung | Theo EN 837-1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Ứng dụng | tất cả các thiết bị truyền động khí nén |
| tỷ lệ hạn chế | có thể điều chỉnh |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 7 trên 4-20mA |