| tay quay | Ø 200 [mm] |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại | Van bướm |
| Thời gian hoạt động trong 90 ° tính bằng giây | 8-50 s |
| Máy đính kèm van | F10 F12 |
| tay quay | Ø 200 [mm] |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại | Van bướm |
| Thời gian hoạt động trong 90 ° tính bằng giây | 8-50 s |
| Máy đính kèm van | F10 F12 |
| Phạm vi mô -men xoắn | 100-2300nm |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường | -25 ° C ~+70 ° C |
| Giao diện điện | 2 NPT 3/4.2 NPT1 1/2 |
| Lớp bảo vệ | IP67. IP68 tùy chọn |
| Tiếng ồn | Dưới 75 dB trong vòng 1 m |
| Loại van | Van màng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp lực đầu ra tối đa | 50 psi |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
|---|---|
| Loại kết nối khí | 0.25 inch 18 NPT G 1/4 |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
| phạm vi hành trình | 8...260mm |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| chẩn đoán | Không. |
|---|---|
| Trọng lượng trung bình | 3,5 kg (8,0 pound) |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Tên sản phẩm | định vị van |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20 MA · Thiết bị hai dây, Bảo vệ phân cực ngược · Khoảng cách tối thiểu 4 mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Giao tiếp | HART® |
| Trọng lượng trung bình | 3,5 kg (8,0 pound) |
| đường kính danh nghĩa | DN15~DN600 |
|---|---|
| Lỗi cơ bản | ± 1% |
| Niêm mạc | PFA, mờ, đã qua xử lý tan chảy |
| Đặc điểm vốn có | Tuyến tính |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20 Ma |
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Giao thức truyền thông | Hart |
| Chất liệu vỏ | Nhà ở nhôm công nghiệp |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |