| Tín hiệu đầu vào | 4mA ~ 20mA |
|---|---|
| Nguồn cấp | 380VAC / 50Hz 220VAC / 50Hz |
| Giới hạn lỗi cơ bản | ≤1% |
| Lỗi lặp lại | ≤ ± 1% |
| Vùng nguy hiểm | có thể điều chỉnh từ 0,1% đến 9,9% |
| Tín hiệu đầu vào | 4mA ~ 20mA |
|---|---|
| Nguồn cấp | 380VAC / 50Hz 220VAC / 50Hz |
| Giới hạn lỗi cơ bản | ≤1% |
| Lỗi lặp lại | ≤ ± 1% |
| Vùng nguy hiểm | có thể điều chỉnh từ 0,1% đến 9,9% |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển điện của Trung Quốc với chuỗi Actuarator điện đa vòng Peckmony Pwmon để xử lý nước và |
|---|---|
| Thương hiệu | Peckmony |
| Mô hình | PWMON |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | thiết bị truyền động |
| Điều chỉnh dải chết | Deadband có thể điều chỉnh để chứa các ứng dụng khác nhau |
|---|---|
| Giao diện truyền thông kỹ thuật số | Tùy chọn RS485 Modbus RTU hoặc Giao diện FOUNDATION Fieldbus |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC, Giao thức HART, v.v. |
| Hiển thị cục bộ | Màn hình LCD 4 chữ số, có thể hiển thị giá trị đầu vào tương tự hiện tại, giá trị đầu ra, giá trị đặ |
| Giao tiếp | HART® |
|---|---|
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 40 V, Giới hạn dòng điện bên trong xấp xỉ. 40 mA |
| Số mô hình | 3730 |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Sản phẩm | định vị |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Phạm vi du lịch | Có thể điều chỉnh trong phạm vi hành trình/góc quay ban đầu của van; Việc đi lại có thể bị hạn chế ở |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 40 V, Giới hạn dòng điện bên trong xấp xỉ. 40 mA |
| Nhạy cảm | .10,1% |
|---|---|
| độ trễ | ≤0,3% |
| Sản phẩm | định vị |
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Giao thức truyền thông | Hart, tương tự 4-20mA |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 101 psig |
| Kiểu | Van bướm được lót cao su |
|---|---|
| Vật liệu lót | F46 hoặc PFA |
| Phạm vi kích thước | DN15 đến DN200 |
| Đánh giá áp suất | PN16 PN20 Lớp 150 |
| Phạm vi nhiệt độ | Âm 20 đến 180 độ C |
| Mô-men xoắn đầu ra tối đa | 600 Nm |
|---|---|
| nhiệt độ môi trường | -20℃ ~ +70℃ |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Phương thức giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Phương pháp cài đặt | Lắp đặt giá đỡ hoặc mặt bích |