| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
|---|---|
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| Giao tiếp | HART® |
| độ trễ | ≤0,3% |
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
|---|---|
| Bịt kín chỗ ngồi | Con dấu kim loại/Con dấu mềm/Con dấu kim loại hiệu suất cao |
| Tên sản phẩm | LTR 43 Van điều khiển điện |
| Sản phẩm | Van điều khiển |
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN400 |
|---|---|
| Sự liên quan | Mặt bích, ren, hàn |
| Phương tiện truyền thông | Khí hơi khí |
| Loại Bellows | Hộp đóng gói niêm phong đôi, niêm phong cho phương tiện truyền thông có tính độc hại cao, làm mát sâ |
| Chế độ lái xe | Loại cơ hoành khí nén, loại piston khí nén |
| tay quay | Ø 200 [mm] |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại | Van bướm |
| Thời gian hoạt động trong 90 ° tính bằng giây | 8-50 s |
| Máy đính kèm van | F10 F12 |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển điện của Trung Quốc với chuỗi Actuarator điện đa vòng Peckmony Pwmon để xử lý nước và |
|---|---|
| Thương hiệu | Peckmony |
| Mô hình | PWMON |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | thiết bị truyền động |
| Nền tảng truyền thông | Hart |
|---|---|
| Kiểu | Định vị van kỹ thuật số |
| Áp lực cung cấp | 20 - 100 psi (1.4 - 7 bar) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu vỏ | Nhà ở nhôm công nghiệp |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí đốt |
| Phạm vi tín hiệu | 4 đến 20 Ma |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Độ nhạy | .10,1% |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
|---|---|
| Loại kết nối khí | 0.25 inch 18 NPT G 1/4 |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
| phạm vi hành trình | 8...260mm |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Kiểu | Van bóng nổi |
|---|---|
| Đánh giá áp suất | ANSI Lớp 150 ~ 2500 |
| Vật liệu cơ thể | Thép carbon, thép không gỉ, thép song công |
| Chất liệu trang trí | Thép carbon, thép không gỉ, thép song công |
| Mặt đối mặt | ASME B16.10 |
| Tín hiệu đầu vào | 4mA ~ 20mA |
|---|---|
| Nguồn cấp | 380VAC / 50Hz 220VAC / 50Hz |
| Giới hạn lỗi cơ bản | ≤1% |
| Lỗi lặp lại | ≤ ± 1% |
| Vùng nguy hiểm | có thể điều chỉnh từ 0,1% đến 9,9% |