| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| góc mở | 24 đến 100° |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4-8 thanh (20-115 psi) |
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống dưới |
| Van điện từ tùy chọn | Với |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Thương hiệu | Topworx |
|---|---|
| Trục | Namur |
| Mục nhập ống dẫn | (2) 1/2 "npt |
| Phi công | Không có lựa chọn thí điểm |
| Nguyên vật liệu | Nhôm nhiệt đới |
| Nhiệt độ môi trường | -20 ~ +70℃ |
|---|---|
| Kết nối khí nén | RC 1/4 hoặc NPT 1/4 |
| Cung cấp không khí | Tối đa. 7.0bar (100psi) |
| Độ lặp lại | Trong vòng ± 0,5% fs |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng + Bảo vệ |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C đến +80°C (-40°F đến +176°F) |
|---|---|
| Trễ | < 0,1% |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Tiêu thụ không khí | Thông thường <0,1 nm³/h (ở trạng thái ổn định) |
| Chứng nhận khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM |
| Cung cấp điện | Vòng lặp được cấp nguồn từ tín hiệu điều khiển 4-20mA |
|---|---|
| tải điện áp | 11,0 VDC ở 20 mA DC / 10,0 VDC ở 4 mA DC |
| Loại diễn xuất | Độc thân hoặc gấp đôi |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc nitơ |
| Giao tiếp kỹ thuật số | HART 7 |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
| Dải áp suất đầu vào | 0,14 ~ 0,7MPa |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | Số lượng lớn trong kho. |
| Nguồn gốc | Mỹ |