| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | SRD991 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| lớp áp lực | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
|---|---|
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
| Dịch vụ quan trọng | Dịch vụ bẩn thỉu, ăn mòn |
| Phạm vi áp suất cung cấp khí | 140 đến 700 KPa |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| chẩn đoán | Không. |
|---|---|
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Khả năng lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |
| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Khả năng lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |