| chẩn đoán | Vâng |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quy trình | Mức độ áp suất dòng chảy |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Đầu vào hiện tại | 4-20 Ma DC (Tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Độ lặp lại | Trong vòng 0,5% fs |
| Lưu lượng đầu ra | ≥ 80 L/phút (ANR) ở mức cung cấp 0,14 MPa; ≥ 200 L/phút ở 0,4 MPa |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh & chất lỏng | -20 ° C đến 80 ° C (khu vực không nguy hiểm) |
| Cân nặng | khoảng. 2,4 kg |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, nhiệt độ thấp, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ bình thường |
|---|---|
| Trễ | ≤0,3% |
| Mức độ bảo vệ | IP 66/Nema 4x |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100 Ma |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | 30 ° C đến 85 ° C (loại tiêu chuẩn),-40 ° C đến 85 ° C (loại nhiệt độ thấp) |
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Bảo vệ bao vây | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40°C đến +80°C (-40°F đến +176°F) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Giao thức truyền thông | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 PSI |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
|---|---|
| Tuyến tính | ≤ ± 0,75% nhịp |
| Tiêu thụ không khí | 0,24 m³/h bình thường ở 1,4 bar (xấp xỉ) |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm hoặc thép không gỉ |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 °C đến +80 °C |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -40°C đến +85°C (-40°F đến +185°F) |
|---|---|
| Phạm vi áp lực hoạt động | 1,4 đến 6 bar (20 đến 90 psi) |
| Kích thước cổng | 1/4 trong |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Giao thức truyền thông | SP7-10: HART 5/7, SP7-11: PROFIBUS PA, SP7-12: Foundation Fieldbus |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tích hợp gắn kết |
| Media cung cấp | Không khí, khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quá trình | Mức độ áp suất dòng chảy |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |