| Giao tiếp | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| IP66 / Nema 4x bao vây | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20 Ma DC |
| Kết nối điện | 1/2 NPT nội bộ hoặc M20 |
| điện áp cung cấp | 8-30 VDC |
| Phương tiện truyền thông | Không khí & khí đốt |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
|---|---|
| Tuyến tính | ≤ ± 0,75% nhịp |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm hoặc thép không gỉ |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 °C đến +80 °C |
| Độ lặp lại | ≤ ±0,3% |
| Độ lặp lại | ≤ ±0,3% |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 °C đến +80 °C |
| Tiêu thụ không khí | 0,24 m³/h bình thường ở 1,4 bar (xấp xỉ) |
| Áp lực cung cấp | 1,4 đến 6,9 bar (20 đến 100 psi) |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Tình trạng | mới |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
|---|---|
| Thiết kế cơ thể | Mẫu ngắn |
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
| Tệp đính kèm | Ống hoặc gắn tường |
| phương tiện điều hành | Không khí/Khí/Lỏng |
| Kiểu | Bộ định vị khí nén kỹ thuật số công suất cao, độ chính xác cao |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | Cung/Xả Cv max 2,3 (dòng chảy cao); .30,3 (lưu lượng thấp) |
| Chứng chỉ | An toàn nội tại (Ex ia), chống cháy nổ (Ex d), IP66/NEMA 4X |
| Giao tiếp | Trình điều khiển 4-20mA, HART 7, USB, FDI cho kết nối DCS |
| Áp suất vận hành | 2,5-10,4bar (không đóng băng 8bar, khí tự nhiên 6bar) |
| Tín hiệu đầu vào | Dòng điện không đổi DC 4 đến 20 mA với 30 VDC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,3 bar (5 psi) trên yêu cầu của bộ truyền động |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Tính tuyến tính độc lập | ±2 phần trăm của dải tín hiệu đầu ra |
| Độ trễ | 0,6 phần trăm nhịp |
| Kiểu lắp | Gắn Ntegral hoặc từ xa (tương thích với tiêu chuẩn IEC/NAMUR) |
|---|---|
| Đặc điểm dòng chảy | Tuyến tính, Tuyến tính được sửa đổi, Phương trình% được sửa đổi |
| Phương tiện truyền thông | khí đốt |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (phân chia biên độ tối thiểu 8 mA) |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 20 đến 100 psig (điều chỉnh 5 đến 10 psi trên phạm vi lò xo của bộ truyền động) |
| Động cơ truyền động | 20 mm đến 150 mm hoặc 55 ° đến 90 ° |
| Hoạt động | Một hành động / thất bại thông gió / hai hành động |
| Nhiệt độ hoạt động | -4°F đến +158°F |