| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Chế độ giao tiếp | HART 7 |
|---|---|
| Số mô hình | Fisher DVC6200 |
| Nhận xét | Có phản hồi |
| Vật liệu | Nhôm/thép không gỉ |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| Communication Platform | HART |
|---|---|
| Ambient Temperature Range | -40°C To +83°C (-40°F To +182°F) |
| Maximum Outlet Pressure | 150 Psi |
| Control Range | 0-100% |
| Data Interface | Wired |
| Minimum Current Signal | 3.2mA |
|---|---|
| Pressure | High Pressure |
| Protection Level | IP54 |
| Maximum Voltage | 30.0 VDC |
| Weight | Aluminum3.5 kg |
| Kích thước van | DN 15 đến DN 50 |
|---|---|
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Vật liệu cơ thể | Thép không gỉ |
| Khả năng lặp lại | ±0,1% |
| nhiệt độ | -196°C đến 600°C (-321°F đến 1112°F) |
| Mô -đun đầu ra | P/P (3-15 psi) hoặc I/P (4-20 Ma; 10-50 Ma tùy chọn) |
|---|---|
| Cung cấp dung sai áp lực | Lên đến 150 psi mà không có bộ điều chỉnh bên ngoài |
| Xử lý sốc & rung | Hỗ trợ tần số rung lên đến 2 g và 500 Hz |
| Phạm vi phân chia tín hiệu | Phạm vi phân chia 2-, 3- hoặc 4 chiều |
| Tiêu thụ không khí | ~ 0,25 SCFM (trạng thái ổn định) / lên đến 0,31 SCFM (mô -đun I / P) |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Quyền lực | Khí nén |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | đông lạnh |
| Tổng trọng lượng | 6.000 kg |
| Xếp hạng bao vây | IP66/67, NEMA 4X |
|---|---|
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Sự chính xác | <± 0,5% của nhịp |
| Áp lực cung cấp | 1.4 - 7 bar (20 - 100 psi) |
| Áp lực đầu ra tối đa | 101 psig |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Media cung cấp | Không khí, khí không ăn mòn |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |