| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
|---|---|
| Dải áp suất đầu vào | 1.5 đến 6.0 bar |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Trọng lượng của định vị van | 3,5kg |
| Giao tiếp | HART 5, 6 và 7 |
| Áp suất đầu ra | Thanh 0,1-10 |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | HART 7/Tổ chức Fieldbus |
| Hoạt động temp | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA + HART/Fieldbus nền tảng |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Thương hiệu/Nhà sản xuất | thợ nề |
|---|---|
| Kết nối đầu vào/đầu ra | Các mục ống dẫn hoặc đầu nối tích hợp |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| Trở kháng tải | ≤ 8,2 V |
|---|---|
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 mA để hiển thị, 3,8 mA để hoạt động |
| Nhiệt độ môi trường cho phép | -20 đến +80 °C, với miếng đệm cáp kim loại -40 đến +80 °C |
| Tín hiệu đầu ra | 4 đến 20 mA |
| điện áp cung cấp | 12 đến 30 V DC |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3730 |
| vật chất | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |