| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Ứng dụng | LNG, tách không khí, hóa dầu |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Đánh giá áp suất | ANSI 150 ~ 600, PN16 ~ 40 |
| thiết bị truyền động | Bộ truyền động cơ khí nén đa lò xo |
| kích thước danh nghĩa | DN80 ~ DN400 |
| Công suất dòng chảy | Cv 0,5-20 |
|---|---|
| Cung cấp điện | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Cung cấp điện | Điện mạch, 4- 20 mA |
|---|---|
| Độ trễ | < 0,5% |
| Supply pressure | 1 4 8 bar / 20-115 psi |
| Chất lượng không khí | Acc. Acc. to ISO 8573-1 theo tiêu chuẩn ISO 8573-1 |
| Lớp bảo vệ | IP66. Nema 4x |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |
| Áp lực cung cấp (tác dụng kép) | 20 đến 150 psi tối đa (1,4 đến 10,3 bar) |
| Hành động khí nén | Hành động đơn hoặc đôi, không an toàn; quay và tuyến tính |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Áp suất nguồn không khí | 0,2 ~ 0,8MPa |
|---|---|
| Nhiệt độ | -30oC~+70oC (Tiêu chuẩn) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP65 |
| lỗi cơ bản | ≤ ± 1% |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
| Nhiệt độ hoạt động | -55 ° C đến +85 ° C (-67 ° F đến +185 ° F) |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Analog, Hart, Foundation Fieldbus, I/O rời rạc |
| Tiêu thụ không khí | 0,3 SCFM (tiêu chuẩn); 0,075 SCFM (chảy máu thấp) @ 60 psi |
| Công suất đầu ra | 18 SCFM @ 60 psi (rơle tiêu chuẩn/chảy máu thấp) |
| Chẩn đoán | Đúng |