| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
| Giao thức truyền thông | trái tim |
| chẩn đoán | chẩn đoán |
| Giao tiếp | HART 7 |
|---|---|
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Giao tiếp | HART 7 |
|---|---|
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Áp suất tối đa | 6 thanh, 90 psi |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 10 đến 90% không đóng cục |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Nhiệt độ hoạt động tiêu chuẩn | -20°C đến 70°C, phạm vi tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu |
|---|---|
| Áp suất vận hành | 3-7 bar, áp suất thiết kế lên tới 10 bar |
| Phương án vật liệu nhà ở 1 | Sơn nhôm RAL 7001 |
| Phương án vật liệu nhà ở 2 | Thép không gỉ 316 |
| Kết nối tín hiệu thí điểm | ND 1/4" |
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
|---|---|
| Có sẵn gắn kết | Sliding-stem tuyến tính; Ứng dụng quay vòng tứ kết |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20 Ma DC |
| điện áp cung cấp | 8-30 VDC |
| Phê duyệt | FM; ATEX; IECEx |