| Vật liệu cơ thể | Thép không gỉ |
|---|---|
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| lỗ | DN 4.0 |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | FOXBORO SRD991 |
| Tài liệu | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| Sự chính xác | ±1%,±1.6% |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường | -20 ° C đến +60 ° C. |
| Đường kính danh nghĩa | 2,5"(63mm), 4"(100mm), 6"(150mm) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
| Vật liệu | Nhôm |
| Tích hợp Booster | Tùy chọn (cho các ứng dụng tốc độ cao) |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus-PA |
| Xếp hạng bao vây | IP66/67, NEMA 4X |
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
| Đặc tính van | Tuyến tính, bằng %, mở nhanh (có thể chọn) |
| Áp suất đầu ra | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 °C đến +82 °C |
| Xếp hạng bao vây | IP66 |
| Áp lực cung cấp | 30-150 psi (2,1-10,3 thanh) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: Hộp bìa cứng/Hộp gỗ không định kỳ |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | Foxboro SRD991 |
| Tài liệu | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | nước Đức |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | nước Đức |