| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |
| Áp lực cung cấp (tác dụng kép) | 20 đến 150 psi tối đa (1,4 đến 10,3 bar) |
| Hành động khí nén | Hành động đơn hoặc đôi, không an toàn; quay và tuyến tính |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Mô -đun đầu ra | P/P (3-15 psi) hoặc I/P (4-20 Ma; 10-50 Ma tùy chọn) |
|---|---|
| Cung cấp dung sai áp lực | Lên đến 150 psi mà không có bộ điều chỉnh bên ngoài |
| Xử lý sốc & rung | Hỗ trợ tần số rung lên đến 2 g và 500 Hz |
| Phạm vi phân chia tín hiệu | Phạm vi phân chia 2-, 3- hoặc 4 chiều |
| Tiêu thụ không khí | ~ 0,25 SCFM (trạng thái ổn định) / lên đến 0,31 SCFM (mô -đun I / P) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 ° đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Phân loại khu vực | ATEX Nhóm II Loại 2 Khí và Bụi |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ATEX, CUTR, PED |
| Giao thức truyền thông | Tín hiệu khí nén 2.0 bar |
| chẩn đoán | KHÔNG |
| Tín hiệu đầu vào | khí nén |
| Tên sản phẩm | van định vị luân hồi Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và bộ định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Charlie |
| Mô hình | 3730 |
| Matrial | Nhôm / thép không gỉ |
| Kiểu van | Định vị |
| Phân loại khu vực | ATEX Nhóm II Khí và Bụi Loại 2, CUTR cho Thiết bị Nhóm II / III Loại 2 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp suất đầu ra tối đa | 150 psi |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | 3200MD |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | 3200MD |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |