| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Tác động kép |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| Min./ Max.Current | Min./ Max.Current |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | SUP = 1,4 ~ 6 bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Áp lực cung cấp không khí | 1.4 - 7,0 bar (20 - 100 psi) |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Phạm vi tín hiệu | 4-20ma |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| Nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Nguyên vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Độ lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |
| Kiểu diễn xuất | Tác dụng đơn (hậu tố 03) / Tác động kép (hậu tố 06) |
|---|---|
| Loại phản hồi | Tiêu chuẩn (HX) / Độ chính xác nâng cao (HE) |
| Tín hiệu đầu vào | Giao thức truyền thông 4-20mA + HART |
| Áp lực cung cấp | 1,4-8 thanh (0,14-0,8 MPa) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +80°C (Phiên bản tiêu chuẩn) |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không xâm nhập, Chứng nhận bụi CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS |
|---|---|
| Chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| Giao thức truyền thông | Tương tự 4-20mA |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Chẩn đoán | Không |