| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp suất đầu ra tối đa | 50 psi |
| Kiểu lắp | Thiết bị truyền động được gắn |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Đăng kí | Chung |
|---|---|
| Nguyên liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Sức ép | áp suất trung bình |
| Quyền lực | khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | AVP100 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | AVP100 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Packing type: cardboard box Dimension: Weight: Approx. Loại bao bì: hộp các tông Kích thướ |
| Khả năng cung cấp | 100 Bộ/Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Packing type: cardboard box Dimension: Weight: Approx. Loại bao bì: hộp các tông Kích thướ |
| Khả năng cung cấp | 100 Bộ/Bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Colour | Grey |
|---|---|
| Mode of action | Double Acting |
| Repeatability | ≤0 .25% |
| Temperature | -40 ° +85° |
| Supply media | Air Oil Gas |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Sự chính xác | ±1%,±1.6% |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường | -20 ° C đến +60 ° C. |
| Đường kính danh nghĩa | 2,5"(63mm), 4"(100mm), 6"(150mm) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
| Vật liệu | Nhôm |