| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| Nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Nguyên vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Độ lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |
| Đánh giá áp suất đầu vào | Tối đa 210 psi (1,5 MPa, 15 bar) |
|---|---|
| Phạm vi cài đặt áp suất | 5-4 psi (35-280 kPa, 0,35-2,8 thanh) 5-100 psi (35-700 kPa, 0,35-7 thanh) |
| Sự liên quan | 1/4 NPT hoặc RC |
| Cv được xếp hạng | 0,25 |
| Phần tử lọc | Polyethylene xốp thiêu kết (5) |
| Tín hiệu đầu vào | 3-15 psi và 4-20 mA |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Áp lực cung cấp | thanh 2,5-7 |
| Tiêu thụ không khí | 1,02 Nm³/h ở 400 kPa |
| CV Max Lưu Lượng Thấp | 0,34 (Đầu vào & Đầu ra 1/4") |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN400 |
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -196 ° C đến 593 ° C. |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| Min./ Max.Current | Min./ Max.Current |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | SUP = 1,4 ~ 6 bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Áp lực cung cấp không khí | 1.4 - 7,0 bar (20 - 100 psi) |
| Áp lực danh nghĩa | PN16/PN25 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -30℃~200℃ |
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN300 |
| Van vật liệu cơ thể | Thép không gỉ |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ + Bảo vệ |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ + Bảo vệ |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Số mô hình | 3200MD |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Ứng dụng | Chung |