| Mục nhập ống dẫn | (2) 1/2 |
|---|---|
| Chất liệu chỗ ngồi | Mềm hoặc kim loại |
| Dải áp suất đầu vào | 1.5 đến 6.0 bar |
| nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +60°C |
| Kiểm soát vị trí | điều chế |
| Tùy chọn tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (analog), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 3-7 Bar |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Sự chính xác | ≤ 0,25 % |
| Phạm vi nhiệt độ | -52 °C đến +85 °C (-62 °F đến +185 °F) |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| Điện trở cách điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không đóng cục |
| Tín hiệu đầu vào | Dòng điện không đổi DC 4 đến 20 mA với 30 VDC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,3 bar (5 psi) trên yêu cầu của bộ truyền động |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Tính tuyến tính độc lập | ±2 phần trăm của dải tín hiệu đầu ra |
| Độ trễ | 0,6 phần trăm nhịp |
| Tín hiệu đầu vào | Dòng điện không đổi DC 4 đến 20 mA với 30 VDC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,3 bar (5 psi) trên yêu cầu của bộ truyền động |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Tính tuyến tính độc lập | ±2 phần trăm của dải tín hiệu đầu ra |
| Độ trễ | 0,6 phần trăm nhịp |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Hộp sóng + Thùng gỗ + Bảo vệ |
| Thời gian giao hàng | 60-75 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 đơn vị mỗi năm |
| Giao thức truyền thông | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 PSI |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ + Bảo vệ |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Hành động kép |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Nhiệt độ | -40 ° +85 ° |
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Tùy chọn tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (analog), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 3-7 Bar |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Sự chính xác | ≤ 0,25 % |
| Phạm vi nhiệt độ | -52 °C đến +85 °C (-62 °F đến +185 °F) |
| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| Nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Nguyên vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Độ lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |