| Loại | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích thước | DN15 đến DN300 |
| tên sản phẩm | bộ phận khí nén Bộ phát định vị thông minh ROTORK YTC SPTM-5V cho van |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ROTORK YTC |
| Mô hình | SPTM-5V |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Người định vị |
| tên sản phẩm | Bộ điều chỉnh áp suất ngược dòng EMERSON Tescom 26-2700 |
|---|---|
| Thương hiệu | TESCOM |
| Người mẫu | 26-2700 |
| Ghế ngồi, van chính | CTFE, Vespel SP21 |
| Bonnet, Back-cap, Body | Đồng thau, Inox 303, Inox 316 |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| độ lệch | ≤1% |
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| độ trễ | ≤0,3% |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Nhạy cảm | .10,1% |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
|---|---|
| độ lệch | ≤1% |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| độ trễ | ≤0,3% |
|---|---|
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |