| Áp suất đầu ra khẩn cấp tối đa | 50 psi / 3,4 bar trên cài đặt áp suất đầu ra |
|---|---|
| Trọng lượng gần đúng | 0,5 kg-1,8 kg |
| Khả năng nhiệt độ | -40 đến 180°F / -40 đến 82°C |
| Kích thước cơ thể và kiểu kết nối cuối | 1/4 npt |
| Vật liệu | Nhôm/Thép không gỉ |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 150 PSI |
| Kết nối | ISO5211 |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 10 đến 95% không ngưng tụ |
| Niêm mạc | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
|---|---|
| Media cung cấp | Khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| SHIPPING WAY | FedEx UPS Express DeliverFedEx DHI |
|---|---|
| Memory | ROM, Fram, FLASH MEMORY, Ram, Data Memory, I/O Memory, EPROM, EEPROM |
| I/O Number | 1, 16, 8, 32, 256, 64, 128 |
| Type | PLC EtherCAT Coupler Module |
| Package | 100% Original Package |
| Tên sản phẩm | Rotork YT-1000R Van điện khí đốt điện |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| áp lực cung cấp | 1,4 đến 7 bar / 20 đến 102 psi |
| kết nối không khí | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| Bảo vệ Ingaress | IP66 |
| Loại cơ thể | Van bi phân đoạn (cho 210C/220C/230C) |
|---|---|
| Kích thước cơ thể | 210C:1"(25A)-12"(300A);220C:1"(25A)-18"(450A);230C:6"(150A)-24"(600A) |
| Nhiệt độ chất lỏng | 210C/220C:-45~+500oC;230C:-45~+650oC |
| Kết nối | 210C:Loại wafer;220C:Mặt bích(RF);230C:Mặt bích(RF,RTJ) |
| Vật liệu cơ thể | SCPH2/WCB, SCS13A/CF8, SCS14A/CF8M, v.v. |
| Kiểu cắt | Ổ cắm lồng lỗ khoan |
|---|---|
| Kích thước danh nghĩa | DN15 đến DN400 (1/2" đến 16") |
| Kích thước áp suất cao | DN25 đến DN200 (1" đến 8") |
| đặc tính dòng chảy | tỷ lệ phần trăm tuyến tính hoặc bằng nhau |
| Loại thiết bị truyền động | Bộ truyền động cơ hoành khí nén |
| Sự liên quan | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |
|---|---|
| Diameter Nominal | 2.5 |
| Standards | API 6DSS/6A ASME B16.34 BPVC Sec. VIII |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
| Nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |
|---|---|
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |
| Kết cấu | Điều khiển |
| Ứng dụng | Tổng quan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Quyền lực | Khí nén |
| Kết cấu | Điều khiển |
| Nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |