| Vật chất | Thép carbon, thép không gỉ |
|---|---|
| Kích thước van | NPS1-20 |
| Thiết bị truyền động | Khí nén và Eletric |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn cho tàu biển và đường hàng không |
| Thời gian giao hàng | 90 ngày |
| Tên sản phẩm | van bi van khí nén KOSO 310K trên bộ truyền động 6300RC, 6500RA, 7300RB cho dịch vụ bật tắt, kiểm so |
|---|---|
| Nhãn hiệu | KOSO |
| Người mẫu | 310 nghìn |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ví dụ: h IIC Tx Gb |
| sự chính xác | 0,15 |
| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| chẩn đoán | Vâng |
| Product name | Masonelian 21000 Series Globe Valves wirh SVI2 21123121 positioner and 87/88 actuator |
|---|---|
| Model | 21000 |
| Size | 3/4" through 8" |
| SUPPLY | Pneumatic |
| Brand | Masonelian |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Loại van | Van bóng, van bướm, van kiểm tra, van cổng, van cầu, van cắm |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20 Ma DC |
| Kết nối điện | 1/2 NPT nội bộ hoặc M20 |
| Có sẵn gắn kết | Sliding-stem tuyến tính; Ứng dụng quay vòng tứ kết |
| Cung cấp phương tiện | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20 mA HART |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| tên sản phẩm | bộ phận khí nén Bộ phát định vị thông minh ROTORK YTC SPTM-V6 SPTM-65V cho van |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ROTORK YTC |
| Mô hình | SPTM-V6 SPTM-65V |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ví dụ: h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |