| Vật liệu | Sắt dẻo dạng nút, đã qua xử lý nhiệt |
|---|---|
| Đặc điểm vốn có | Đường thẳng |
| Sự rò rỉ | Công suất van định mức 0,01% X |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| cắt tỉa | Ổ cắm quay lệch tâm |
| Tên sản phẩm | Rotork YT-1000R Van điện khí đốt điện |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| áp lực cung cấp | 1,4 đến 7 bar / 20 đến 102 psi |
| kết nối không khí | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| Bảo vệ Ingaress | IP66 |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau được sửa đổi, tuyến tính |
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
| Sự định cỡ | Nhanh chóng, chính xác một nút Quick-Cal |
|---|---|
| Kiểu | VAN BI, VAN CẦU |
| Quyền lực | khí nén |
| Kết cấu | Góc |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van thông minh NELES ND7000 |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Tên | KIMRAY Khí nén ABY 318 FGT PR-D ĐĂNG KÝ với bộ định vị Flowserve 3000MD |
|---|---|
| Kiểu kết nối | 150RF |
| Phong cách cơ thể | Thông qua cơ thể |
| Loại trang trí | Tỷ lệ bằng nhau |
| Lớp niêm phong | Lớp VI |
| Cung cấp phương tiện | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Nền tảng giao tiếp | HART |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Tên sản phẩm | Van một chiều loại 3963 Samson để điều khiển thiết bị truyền động khí nén |
|---|---|
| Thiết kế | Solenoid với cụm van / vòi phun và van tăng áp |
| Mức độ bảo vệ | IP 54 với bộ lọc / IP 65 với van kiểm tra bộ lọc |
| Bao vây | Polyamide PA 6-3-T-GF35, màu đen |
| Màng chắn | Cao su cloropren 57 Cr 868 (-20 đến +80 ° C) |
| Vật chất | Thép carbon, thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ | NPS1-20 |
| Thiết bị truyền động | KHÍ NÉN |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói độc lập cho vận chuyển đường biển và đường hàng không |
| Thời gian giao hàng | 90 ngày |