| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| chẩn đoán | Vâng |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | Giao thức Hart Revision 5 hoặc 7 |
|---|---|
| Áp suất không khí | Hành động đơn: tối đa 20 đến 100 psi (1,4 đến 6,9 bar) |
| Kích thước thiết bị truyền động | 2-12 inch |
| Nguyên vật liệu | Nhôm nhiệt đới |
| Cung cấp không khí | 30 psi (2.1 bar |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van thông minh NELES ND7000 |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Xếp hạng áp suất PN 10 đến PN 40 phiên bản 3351DIN Van khí nén với bộ định vị Flowsreve 3200MD |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | 3351 - khí nén - DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cầu |
| Kiểu | AD DVC6200 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 4-20 mA |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Có |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 30°C đến +70°C |
| Số mô hình | SA/SAR/SAV/SAVR/SAEX |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
|---|---|
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| Góc quay | tối thiểu 2,5° tối đa 100° |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Bảo vệ con dấu | IP68 |
| Loại kiểm soát | Bật/tắt, điều chỉnh |
|---|---|
| Kết cấu | Điều khiển |
| Nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |
| Quyền lực | Khí nén |
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tình trạng | Mới và nguồn gốc |
| Chứng chỉ | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, Nep |
| Bảo hành | một năm |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66/IP67 (chống bụi và chống nước) |
| Nguồn điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |