| Port | cổng chính |
|---|---|
| Tên khác | định vị van thông minh |
| Mô hình | EDP300 |
| Nơi gốc | nước Đức |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 3,5Kg / bộ |
| Biến được kiểm soát (phạm vi hành trình) | 7,5 đến 60 mm, với phần mở rộng cần: 7,5 đến 90 mm |
|---|---|
| Áp suất tín hiệu pst (đầu ra) | Max. Tối đa 0 to 6.0 bar (0 to 90 psi) 0 đến 6,0 bar (0 đến 90 psi) |
| Đặc điểm | Đặc tính tuyến tính |
| Độ trễ | <0,5% |
| Hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
|---|---|
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
| Phiên bản chạy lâu hơn | S2 - Nhiệm vụ 30 phút |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại van | Van bóng, van bướm, van kiểm tra, van cổng, van cầu, van cắm |
|---|---|
| Cung cấp hiệu điện thế | 8-30 VDC |
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20mA DC |
| kết nối điện | 1/2 NPT nội bộ hoặc M20 |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số dòng Neles ND7000 ND9000 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Loại van | Van điều khiển |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tình trạng | Mới và nguồn gốc |
| Chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, Nep |
| Bảo hành | Một năm |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma, Hart |
|---|---|
| Phạm vi du lịch thân cây | 10 - 100 mm (đối với van tuyến tính) |
| Tích hợp Booster | Tùy chọn (cho các ứng dụng tốc độ cao) |
| Trễ | < 0,1% |
| Góc quay | 0-90 ° hoặc 0-120 ° (đối với van quay) |
| Đặc tính van | Tuyến tính, bằng %, mở nhanh (có thể chọn) |
|---|---|
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Trễ | < 0,1% |
| Chỉ số vòng lặp | : LCD cho vị trí, tín hiệu và báo động |
| Chống ăn mòn | Cao |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC với khả năng phân chia |
| Ứng dụng | Chung |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | áp suất trung bình |
| Quyền lực | khí nén |