| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Tên sản phẩm | Masoneilan 28000 Series Valipak Valve |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -196 ° C đến +343 ° C; Varilog: -29 ° C đến +343 ° C |
| Đánh giá áp suất | ANSI 150-1500 (mặt bích), ANSI 150-2500 (Flangless/Threaded) |
| thiết bị truyền động | Cơ hoành lò xo (hành động trực tiếp/ngược) |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Cung cấp không khí | 1,4-8 thanh (20-115 psi) |
|---|---|
| Công suất dòng chảy | Cv 0,5-20 |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Van điện từ tùy chọn | Với |
| Cung cấp điện | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | khí đốt |
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Power Source | Local |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
| Diagnostics | Yes |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| đánh giá bảo vệ | IP66/IP67 (chống bụi và chống nước) |
| Nguồn cung cấp điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
| Độ chính xác | ± 0,50% nhịp đầu ra (tuyến tính độc lập) |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| Tình trạng | mới và nguồn gốc |
| Chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
| Warranty | one year |
| Position Control | Throttling Control, On/Off |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| Condition | New And Origin |
| Certifications | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Natural Gas Certified |
| Warranty | one year |
| Giao thức truyền thông | Hart, tương tự 4-20mA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Media cung cấp | Không khí, khí không ăn mòn |
| Áp lực đầu ra tối đa | 101 psig |
| Port | cổng chính |
|---|---|
| khoản mục | Van định vị thông minh |
| Mô hình | EDP300 |
| tính năng | Hiệu suất nâng cao |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 3,5Kg / bộ |