| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3730 |
| vật chất | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3730 |
| vật chất | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
|---|---|
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn; Chẩn đoán nâng cao |
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| áp lực cung cấp | Hành động đơn: tối đa 20 đến 100 psi (1,4 đến 6,9 bar) |
| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| chẩn đoán | Vâng |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| đánh giá bảo vệ | IP66/IP67 (chống bụi và chống nước) |
| Nguồn cung cấp điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
| Độ chính xác | ± 0,50% nhịp đầu ra (tuyến tính độc lập) |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
|---|---|
| Phạm vi du lịch thân cây | 10 - 100 mm (đối với van tuyến tính) |
| Đặc tính van | Tuyến tính, bằng %, mở nhanh (có thể chọn) |
| Sự chính xác | <± 0,5% của nhịp |
| Chỉ số vòng lặp | : LCD cho vị trí, tín hiệu và báo động |
| Hoạt động | Loại quay tuyến tính |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa |
| Tín hiệu | 4 20 mA DC |
| Sự chính xác | Độ chính xác kiểm soát cao |
| Sự bảo vệ | Chống nước chống bụi IP66 |
| Kiểu | 3710 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chứng nhận An toàn | Không |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
|---|---|
| Dải chết | ≤ 0,3% |
| độ trễ | ≤ 1,0% |
| tuyến tính | +/-1,25% |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |