| Tên | KIMRAY áp suất khí ABW 218 FGT PR-D của van với bộ định vị 3200MD |
|---|---|
| Kiểu kết nối | 150RF |
| Phong cách cơ thể | Thông qua cơ thể |
| Loại trang trí | Tỷ lệ bằng nhau |
| Lớp niêm phong | Lớp VI |
| Tên sản phẩm | burket 8804 van bi 2/2 chiều với thiết bị truyền động quay điện |
|---|---|
| Thương hiệu | cái xô |
| Người mẫu | 8804 |
| Ghế ngồi, van chính | CTFE, Vespel SP21 |
| Bonnet, Back-cap, Body | Đồng thau, Inox 303, Inox 316 |
| Kiểu | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Người mẫu | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích cỡ | DN15 đến DN300 |
| Kiểu | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Người mẫu | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích cỡ | DN15 đến DN300 |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Data Interface | Wired |
| Supply Media | Non Corrosive Gas |
| Process Control | Flow, Pressure, Temperature, Level |
| Position Control | Throttling Control, On/Off |
| Giao thức truyền thông | HART 7 |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC, 24 VDC |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Loại van | Van bi, van bướm, van màng |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| Nhiệt độ hoạt động | -4 đến 176°F |
| Tên sản phẩm | Van cầu sê-ri Manelian 21000 với bộ định vị SVI2 21123121 và bộ truyền động 87/88 |
|---|---|
| Mô hình | 21000 |
| Kích thước | 3/4" đến 8" |
| cung cấp | Khí nén |
| Thương hiệu | Hội Tam điểm |
| Phạm vi áp suất cung cấp khí | 140 đến 700 KPa |
|---|---|
| Đặc tính đầu ra | tuyến tính |
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| Giấy chứng nhận | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| Dịch vụ quan trọng | Dịch vụ bẩn thỉu, ăn mòn |
| Lỗi cơ bản | ± 1% |
|---|---|
| Đặc điểm vốn có | Đường thẳng |
| cắt tỉa | Ổ cắm quay lệch tâm |
| Vật liệu | Sắt dẻo dạng nút, đã qua xử lý nhiệt |
| Kết nối | mặt bích |