| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Hộp sóng + Thùng gỗ + Bảo vệ |
| Thời gian giao hàng | 60-75 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 đơn vị mỗi năm |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Hộp sóng + Thùng gỗ + Bảo vệ |
| Thời gian giao hàng | 60-75 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 đơn vị mỗi năm |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Hộp sóng + Thùng gỗ + Bảo vệ |
| Thời gian giao hàng | 60-75 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 đơn vị mỗi năm |
| nhiệt độ | -40° +85° |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| Số mô hình | Masoneilan SVI1000/SVI2/SVI3 |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| nhiệt độ | -40° +85° |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| Số mô hình | Masoneilan 4700E/SVI2/SVI3 |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| PMA | 16 bar g @ 120 °C |
|---|---|
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| kích thước | DN 50 đến 1200 NPS 2 đến 48 |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Nhập | 4-20mA |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Hành động kép |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Nhiệt độ | -40 ° +85 ° |
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Tùy chọn tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (analog), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 3-7 Bar |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Sự chính xác | ≤ 0,25 % |
| Phạm vi nhiệt độ | -52 °C đến +85 °C (-62 °F đến +185 °F) |